Author: t***o
Rating: 4/5 ★★★★☆
Date:
Review: Gostei muito, bonita e perfeita
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Price: 454.500₫
Original Price: 469.000₫
| Material | Human Hair |
| Composition | 100% Human Hair |
| Hair Color | Natural & Black |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Blonde |
| Type | Bangs Wig |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 220 |
| Gender | Women |
| Wigs Design | Short Wigs |
| Human Hair Origin | Brazilian Hair |
| Curl | Jerry Curl |
| Density | Fuller |
| Human Hair Content | 100% |
| Trọng lượng tịnh | 100 g |
| Chiều dài | 15.24 cm |
| Đầu | 57.15 cm |
| SKU | sb2412270210266097 |
Author: t***o
Date:
Review: Gostei muito, bonita e perfeita
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm